งานแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุ มจธ. ประจําปี 2565
![งานแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุ มจธ. ประจําปี 2565 งานแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุ มจธ. ประจําปี 2565](/upload/iblock/fbf/1ww6517n831uz9mbymx7qjhybtabcvhx.jpg)
งานแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุ มจธ. ประจําปี 2565
เมื่อวันศุกร์ที่ 26 สิงหาคม 2565 สอ.มจธ. ได้จัดงานแแสดงมุทิตาจิตแด่ ผู้เกษียณอายุ ประจําปี 2565 ณ ห้องโฟร์ริเวอร์ บอลรูม โรงแรมรามาดา พลาซ่า บาย วินด์แฮม แบงคอก แม่น้ำริเวอร์ไซด์ จ.กรุงเทพฯ โดยมี รศ.จำรูญ ตันติพิศาลกุล ประธานกรรมการ เป็น ประธานกล่าวเปิดงาน ซึ่งในปีนี้มีผู้เกษียณที่เป็นสมาชิก สอ.มจธ. จํานวน 37 ท่าน เเละมีผู้เกษียณเเละผู้ติดตามตอบรับเข้าร่วม จำนวน 31 ท่าน
ภายในงานได้เชิญผู้แทนผู้เกษียณ คุณณภัสสรณ์ โลหะญาณจารี จากสำนักงานพัฒนาการศึกษา และบริการ สำนักงานอธิการบดี ขึ้นกล่าวความรู้สึกที่มีต่อ สอ.มจธ. เเละท่านประธาน สอ.มจธ. เป็นผู้มอบเงินบําเหน็จสมาชิก ที่เกษียณอายุ และเงินบําเหน็จการออม ให้แก่ผู้เกษียณซึ่งเป็นสวัสดิการที่ทาง สหกรณ์ฯ มอบให้กับสมาชิกเมื่อเกษียณเพื่อแสดงมุทิตาจิตแด่สมาชิกผู้เกษียณอายุ พร้อมกล่าวอวยพรและขอบคุณผู้เกษียณที่ได้สละเวลามาร่วมงาน ทั้งนี้ ได้รับเกียรติจากคณะที่ปรึกษา นําโดย ผศ.สุเมธ อังคะศิริกุล อาจารย์ธนิตสรณ์ จิระพรชัย ที่ปรึกษา สอ.มจธ. รวมถึงอดีตประธานสหกรณ์ฯ อ. สุชาติ เพริดพริ้ง ได้ให้เกียรติเข้าร่วมงาน และร่วมอวยพรแด่ท่านผู้เกษียณด้วย บรรยากาศภายในงานเต็มไป ด้วยความอบอุ่นและสร้างความประทับใจเป็นอย่างยิ่ง
- รับชมภาพบรรยากาศภายในงาน
คลิกที่นี่เพื่อรับชมภาพบรรยากาศภายในงาน
ติดต่อสอบถาม...สหกรณ์ออมทรัพย์ มจธ. จำกัด โทร. 02-470-8298
Line ID : @coopkmutt หรือกดเพื่อเพิ่มเพื่อนที่นี่
-
25 ก.ค. 2567 •
ประกาศ สอ.มจธ. เรื่อง เปิดให้สมาชิกซื้อหุ้นเพิ่มโครงการพิเศษ
-
02 ก.ค. 2567 •
วันปิดทำการ สอ.มจธ. เดือนกรกฎาคม 2567
-
11 มิ.ย. 2567 •
โครงการบรรยายให้ความรู้แก่สมาชิก สอ.มจธ. ประจำปี 2567
-
07 พ.ค. 2567 •
บัตรประกันอุบัติเหตุสำหรับสมาชิก สอ.มจธ. (2567-2568)
-
24 เม.ย. 2567 •
สอ.มจธ. ครบรอบ 49 ปี แห่งการก่อตั้ง