งานมอบรางวัลโครงการประกวดบทความ
สหกรณ์ออมทรัพย์ฯ ได้จัดกิจกรรมประกวดบทความ เรื่องเล่าประทับใจ ภายใต้หัวข้อ “สหกรณ์ฯ กับข้าพเจ้า” เนื่องในโอกาสครบรอบ 40 ปี แห่งการก่อตั้งสหกรณ์ออมทรัพย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเฉลิมฉลองเนื่องในโอกาสครบรอบและให้สมาชิกได้ร่วมแบ่งปันความทรงจำและประสบการณ์ที่ดีเกี่ยวกับสหกรณ์ออมทรัพย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี ผ่านกิจกรรมประกวดการเขียนบทความ ทั้งนี้ มีสมาชิกเข้าร่วมส่งบทความทั้งสิ้น 21 คน โดย อ.ประมาณ ชอนตะวัน ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์ฯ ได้มอบรางวัลและของที่ระลึกให้แก่สมาชิกไปเมื่อวันที่ 27 กรกฎาคม 2558 เวลา 17.00 น. ที่ผ่านมา ณ สำนักงานสหกรณ์ออมทรัพย์ฯ
สหกรณ์ออมทรัพย์ฯ ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัล และขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้การตอบรับในการเข้าร่วมกิจกรรมเป็นอย่างดี
-
25 ก.ค. 2567 •
ประกาศ สอ.มจธ. เรื่อง เปิดให้สมาชิกซื้อหุ้นเพิ่มโครงการพิเศษ
-
02 ก.ค. 2567 •
วันปิดทำการ สอ.มจธ. เดือนกรกฎาคม 2567
-
11 มิ.ย. 2567 •
โครงการบรรยายให้ความรู้แก่สมาชิก สอ.มจธ. ประจำปี 2567
-
07 พ.ค. 2567 •
บัตรประกันอุบัติเหตุสำหรับสมาชิก สอ.มจธ. (2567-2568)
-
24 เม.ย. 2567 •
สอ.มจธ. ครบรอบ 49 ปี แห่งการก่อตั้ง