ขอเชิญนักศึกษา มจธ. ร่วมส่งโครงการ CSR "อาสา...สร้างสุข" กับ สอ.มจธ.
![ขอเชิญนักศึกษา มจธ. ร่วมส่งโครงการ CSR "อาสา...สร้างสุข" กับ สอ.มจธ. ขอเชิญนักศึกษา มจธ. ร่วมส่งโครงการ CSR "อาสา...สร้างสุข" กับ สอ.มจธ.](/upload/iblock/2f3/2f3bfabfc2a545906ee456db5ce4fb49.jpg)
สหกรณ์ออมทรัพย์ มจธ. จำกัด ก่อตั้งขึ้นในวันที่ 22 เมษายน พ.ศ. 2518 โดยมีวัตถุประสงค์หลักคือช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกด้วยกัน เพื่อส่งเสริมคุณภาพชีวิตของสมาชิกให้ดีขึ้น โดยส่งเสริมให้ออมเงินเพื่อให้เกิดความมั่นคงทางการเงินในอนาคต ในปัจจุบันสหกรณ์ออมทรัพย์ มจธ. จำกัด ผ่านการดำเนินการมากว่า 40 ปีแล้ว ซึ่งผลการดำเนินงานที่ผ่านมาเป็นที่น่าพึงพอใจอย่างยิ่ง ดังนั้น เพื่อคืนกำไรสู่สังคม มจธ. สหกรณ์ฯ จึงได้จัดโครงการ “อาสา...สร้างสุข กับสหกรณ์ออมทรัพย์ มจธ. จำกัด” โดยจะมอบผลกำไรส่วนหนึ่งเป็นทุนเพื่อสนันสนุนการจัดโครงการ/กิจกรรม ที่นักศึกษา มจธ. จัดขึ้น เพื่อร่วมมือและส่งเสริมให้นักศึกษา มจธ. ได้สร้างประโยชน์แก่สังคมส่วนรวมต่อไป
**โปรดอ่านรายละเอียดในเอกสารแนบ
ติดต่อสอบถาม โทร.02-470-8298 ปพิชญา
-
25 ก.ค. 2567 •
ประกาศ สอ.มจธ. เรื่อง เปิดให้สมาชิกซื้อหุ้นเพิ่มโครงการพิเศษ
-
02 ก.ค. 2567 •
วันปิดทำการ สอ.มจธ. เดือนกรกฎาคม 2567
-
11 มิ.ย. 2567 •
โครงการบรรยายให้ความรู้แก่สมาชิก สอ.มจธ. ประจำปี 2567
-
07 พ.ค. 2567 •
บัตรประกันอุบัติเหตุสำหรับสมาชิก สอ.มจธ. (2567-2568)
-
24 เม.ย. 2567 •
สอ.มจธ. ครบรอบ 49 ปี แห่งการก่อตั้ง